HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

Mã SP: 11626

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
6,050,000đ

Giá thị trường: 6,436,170đ - Tiết kiệm: 386,170 ₫(-6%)

Hotline: 090.393.1415
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Learn more about the Hewlett-Packard J4858C

Model

Brand
HP
Model
J4858C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Standards
IEEE 802.3z
Fiber Cable
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively
Ports
1x LC 1000Base-SX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-SX)
Duplex: full only
Max Distance
220 m (62.5 µm core diameter, 160 MHz/km bandwidth) 
275 m (62.5 µm core diameter, 200 MHz/km bandwidth) 
500 m (50 µm core diameter, 400 MHz/km bandwidth) 
550 m (50 µm core diameter, 500 MHz/km bandwidth)
Transfer Rate
1 Gbps

Features

Feature
With one 1000Base-SX port; designed for short-distance (<550 m max.) multimode fiber connectivity

Dimensions & Weight

Dimensions
2.2" x 0.5" x 0.5"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53884G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)

Mua Bán Máy tính - Laptop - Mực in - Máy in - Linh Kiện máy in

Trụ sở văn phòng: 75/38 Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh, TP.HCM
Địa chỉ 1: 85/1 Rạch Bùng Binh Phường 9, Q.3, Tp.HCM
Địa chỉ 2: 206/12 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P21, Q.Bình Thạnh, Tp.HCM (Nơi nhận sửa máy in và bơm mực máy in)
Địa chỉ 3: 281 Quốc Lộ 13, P HBP, Quận Thủ Đức, Tp HCM

Tel: (028) 667 55044 / (028) 3514 6525 / 0933.993.274
Email : [email protected]


Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
16 Rất hài lòng
4 star
11 Hài lòng
3 star
2 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng
Hotline tư vấn: 090.393.1415
Click Đặt Ngay
Max 2500
Customer Reviews
HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: Thu Mua Máy Lạnh Cũ Lương Tài, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Đồng Hỷ, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Vĩnh Yên, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Rạch Giá, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Tân Thành, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Bình Đại, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Kiên Hải, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Trà Vinh, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Lương Sơn, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Phú Vang, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Nam Sách, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Định Hóa, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Chơn Thành, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Giao Thủy, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Gia Viễn, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Đức Trọng, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Bạch Thông, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Nghi Lộc, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Bình Xuyên, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Tam Đường, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Tiền Giang, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Lệ Thủy, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Hồng Bàng, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Khoái Châu, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Thống Nhất, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Ba Tri, Thu Mua Máy Lạnh Cũ An Khê, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Phục Hòa, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Giồng Tôm, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Huyện Mỹ Đức, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Hà Trung, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Hoàng Sa, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Bình Lục, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Đồng Tháp, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Châu Thành, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Đức Cơ, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Duy Xuyên, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Hội An, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Vân Canh, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Ninh Sơn, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Cà Mau, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Yên Thế, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Sơn Dương, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Tháp Mười, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Cửa Lò, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Hải Hậu, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Buôn Hồ, Thu Mua Máy Lạnh Cũ An Giang, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Văn Yên, Thu Mua Máy Lạnh Cũ Ngô Quyền,


0906.367.199

Back to top