HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

Mã SP: 11626

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
6,050,000đ
Hotline: 090.393.1415
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-LX), Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: Up to 550 meters on multimode fiber.
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4858C

Model

Brand
HP
Model
J4858C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Standards
IEEE 802.3z
Fiber Cable
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively
Ports
1x LC 1000Base-SX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-SX)
Duplex: full only
Max Distance
220 m (62.5 µm core diameter, 160 MHz/km bandwidth) 
275 m (62.5 µm core diameter, 200 MHz/km bandwidth) 
500 m (50 µm core diameter, 400 MHz/km bandwidth) 
550 m (50 µm core diameter, 500 MHz/km bandwidth)
Transfer Rate
1 Gbps

Features

Feature
With one 1000Base-SX port; designed for short-distance (<550 m max.) multimode fiber connectivity

Dimensions & Weight

Dimensions
2.2" x 0.5" x 0.5"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53884G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)


Linh Kiện Máy In - Hộp Mực Máy in - Máy In Cũ - Máy In Mới - Dịch Vụ
CÔNG TY MỰC IN ĐẠI MINH TRUNG Co.,Ltd
Tel: (028) 667 55044 / (028) 3514 6525 / 0933.993.274

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: Mua bán máy tính cũ Triệu Sơn, Mua bán máy tính cũ Mai Châu, Mua bán máy tính cũ Hòa Bình, Mua bán máy tính cũ Mai Sơn, Mua bán máy tính cũ Đắk Nông, Mua bán máy tính cũ Long Mỹ, Mua bán máy tính cũ Cửa Lò, Mua bán máy tính cũ Trảng Bảng, Mua bán máy tính cũ Hạ Lang, Mua bán máy tính cũ Dĩ An, Mua bán máy tính cũ Bến Cát, Mua bán máy tính cũ Kiến An, Mua bán máy tính cũ Tam Đảo, Mua bán máy tính cũ Quảng Trị, Mua bán máy tính cũ Bảo Lộc, Mua bán máy tính cũ U Minh, Mua bán máy tính cũ Ninh Bình, Mua bán máy tính cũ Hương Sơn, Mua bán máy tính cũ Lục Yên, Mua bán máy tính cũ Ba Đồn, Mua bán máy tính cũ Con Cuông, Mua bán máy tính cũ Sơn Tịnh, Mua bán máy tính cũ Bình Định, Mua bán máy tính cũ Lai Châu, Mua bán máy tính cũ Na Hang, Mua bán máy tính cũ Bảo Thắng, Mua bán máy tính cũ Thuận Bắc, Mua bán máy tính cũ Tiên Phước, Mua bán máy tính cũ Tây Ninh, Mua bán máy tính cũ Kỳ Sơn, Mua bán máy tính cũ Yên Lập, Mua bán máy tính cũ Bảo Lâm, Mua bán máy tính cũ Xín Mần, Mua bán máy tính cũ Cam Ranh, Mua bán máy tính cũ Cam Lâm, Mua bán máy tính cũ Văn Lãng, Mua bán máy tính cũ Vĩnh Tường, Mua bán máy tính cũ Bắc Kạn, Mua bán máy tính cũ Huyện Cần Giờ, Mua bán máy tính cũ Trà Ôn, Mua bán máy tính cũ Uông Bí, Mua bán máy tính cũ Đồng Hỷ, Mua bán máy tính cũ Bình Long, Mua bán máy tính cũ Tam Dương, Mua bán máy tính cũ Phú Yên, Mua bán máy tính cũ Hương Thủy, Mua bán máy tính cũ Việt Trì, Mua bán máy tính cũ Mường Nhé, Mua bán máy tính cũ Lang Chánh, Mua bán máy tính cũ Vĩnh Bảo, thu mua máy tính cũ Hồ Chí Minh, thu mua máy tính cũ Hà Nội, thu mua máy tính cũ Đà Nẵng, thu mua máy tính cũ Bình Dương, thu mua máy tính cũ Đồng Nai, thu mua máy tính cũ Khánh Hòa, thu mua máy tính cũ Hải Phòng, thu mua máy tính cũ Long An, thu mua máy tính cũ Quảng Nam, thu mua máy tính cũ Bà Rịa Vũng Tàu, thu mua máy tính cũ Đắk Lắk, thu mua máy tính cũ Cần Thơ, thu mua máy tính cũ Bình Thuận, thu mua máy tính cũ Lâm Đồng, thu mua máy tính cũ Thừa Thiên Huế, thu mua máy tính cũ Kiên Giang, thu mua máy tính cũ Bắc Ninh, thu mua máy tính cũ Quảng Ninh, thu mua máy tính cũ Thanh Hóa, thu mua máy tính cũ Nghệ An, thu mua máy tính cũ Hải Dương, thu mua máy tính cũ Gia Lai, thu mua máy tính cũ Bình Phước, thu mua máy tính cũ Hưng Yên, thu mua máy tính cũ Bình Định, thu mua máy tính cũ Tiền Giang, thu mua máy tính cũ Thái Bình, thu mua máy tính cũ Bắc Giang, thu mua máy tính cũ Hòa Bình, thu mua máy tính cũ An Giang, thu mua máy tính cũ Vĩnh Phúc, thu mua máy tính cũ Tây Ninh, thu mua máy tính cũ Thái Nguyên, thu mua máy tính cũ Lào Cai, thu mua máy tính cũ Nam Định, thu mua máy tính cũ Quảng Ngãi, thu mua máy tính cũ Bến Tre, thu mua máy tính cũ Đắk Nông, thu mua máy tính cũ Cà Mau, thu mua máy tính cũ Vĩnh Long, thu mua máy tính cũ Ninh Bình, thu mua máy tính cũ Phú Thọ, thu mua máy tính cũ Ninh Thuận, thu mua máy tính cũ Phú Yên, thu mua máy tính cũ Hà Nam, thu mua máy tính cũ Hà Tĩnh, thu mua máy tính cũ Đồng Tháp, thu mua máy tính cũ Sóc Trăng, thu mua máy tính cũ Kon Tum, thu mua máy tính cũ Quảng Bình, thu mua máy tính cũ Quảng Trị, thu mua máy tính cũ Trà Vinh, thu mua máy tính cũ Hậu Giang, thu mua máy tính cũ Sơn La, thu mua máy tính cũ Bạc Liêu, thu mua máy tính cũ Yên Bái, thu mua máy tính cũ Tuyên Quang, thu mua máy tính cũ Điện Biên, thu mua máy tính cũ Lai Châu, thu mua máy tính cũ Lạng Sơn, thu mua máy tính cũ Hà Giang, thu mua máy tính cũ Bắc Kạn, thu mua máy tính cũ Cao Bằng,
 Tìm kiếm
 Support
 Static
  • Online:
    59
  • Today:
    259
  • Past 24h:
    265
  • All:
    3953106

Back to top