HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 11627

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ
Hotline: 090.393.1415
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: up to 10 km (singlemode) or 550 m (multimode).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4859C

Model

Brand
HP
Model
J4859C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Ports
1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX)
Duplex: full only
Max Distance
2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-10,000 m (single-mode fiber)

Features

Feature
Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu

Dimensions & Weight

Dimensions
2.24" x 0.54" x 0.486"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53928G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)


Linh Kiện Máy In - Hộp Mực Máy in - Máy In Cũ - Máy In Mới - Dịch Vụ
CÔNG TY MỰC IN ĐẠI MINH TRUNG Co.,Ltd
Tel: (028) 667 55044 / (028) 3514 6525 / 0933.993.274

itdolozi.com

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: cho thuê máy Photocopy Hải Hà, cho thuê máy Photocopy Thới Lai, cho thuê máy Photocopy Sầm Sơn, cho thuê máy Photocopy Yên Định, cho thuê máy Photocopy Châu Thành, cho thuê máy Photocopy A Lưới, cho thuê máy Photocopy Quận 1, cho thuê máy Photocopy Bạch Thông, cho thuê máy Photocopy Huyện Phúc Thọ, cho thuê máy Photocopy Bắc Kạn, cho thuê máy Photocopy Tuy Hòa, cho thuê máy Photocopy Quận 9, cho thuê máy Photocopy Lệ Thủy, cho thuê máy Photocopy Phù Cát, cho thuê máy Photocopy Hà Nội, cho thuê máy Photocopy Phú Ninh, cho thuê máy Photocopy Hiệp Hòa, cho thuê máy Photocopy Châu Thành, cho thuê máy Photocopy Bù Đốp, cho thuê máy Photocopy Tiên Lữ, cho thuê máy Photocopy Than Uyên, cho thuê máy Photocopy Vũ Thư, cho thuê máy Photocopy Hương Trà, cho thuê máy Photocopy Phong Điền, cho thuê máy Photocopy Tân Thạnh, cho thuê máy Photocopy Quế Phong, cho thuê máy Photocopy Hà Giang, cho thuê máy Photocopy Tánh Linh, cho thuê máy Photocopy Bắc Yên, cho thuê máy Photocopy Châu Thành, cho thuê máy Photocopy Đồng Xuân, cho thuê máy Photocopy Bố Trạch, cho thuê máy Photocopy Quận Thủ Đức, cho thuê máy Photocopy Mường Lay, cho thuê máy Photocopy Huyện Ứng Hòa, cho thuê máy Photocopy Huyện Quốc Oai, cho thuê máy Photocopy Cờ Đỏ, cho thuê máy Photocopy Long Thành, cho thuê máy Photocopy Hội An, cho thuê máy Photocopy Vụ Bản, cho thuê máy Photocopy Mỏ Cày Bắc, cho thuê máy Photocopy Hà Quảng, cho thuê máy Photocopy Bảo Thắng, cho thuê máy Photocopy Hòa Vang, cho thuê máy Photocopy Tiêu Du, cho thuê máy Photocopy Lục Yên, cho thuê máy Photocopy Cao Bằng, cho thuê máy Photocopy Cẩm Khê, cho thuê máy Photocopy Phan Rang, cho thuê máy Photocopy Điện Biên, mua bán máy in cũ Hồ Chí Minh, mua bán máy in cũ Hà Nội, mua bán máy in cũ Đà Nẵng, mua bán máy in cũ Bình Dương, mua bán máy in cũ Đồng Nai, mua bán máy in cũ Khánh Hòa, mua bán máy in cũ Hải Phòng, mua bán máy in cũ Long An, mua bán máy in cũ Quảng Nam, mua bán máy in cũ Bà Rịa Vũng Tàu, mua bán máy in cũ Đắk Lắk, mua bán máy in cũ Cần Thơ, mua bán máy in cũ Bình Thuận, mua bán máy in cũ Lâm Đồng, mua bán máy in cũ Thừa Thiên Huế, mua bán máy in cũ Kiên Giang, mua bán máy in cũ Bắc Ninh, mua bán máy in cũ Quảng Ninh, mua bán máy in cũ Thanh Hóa, mua bán máy in cũ Nghệ An, mua bán máy in cũ Hải Dương, mua bán máy in cũ Gia Lai, mua bán máy in cũ Bình Phước, mua bán máy in cũ Hưng Yên, mua bán máy in cũ Bình Định, mua bán máy in cũ Tiền Giang, mua bán máy in cũ Thái Bình, mua bán máy in cũ Bắc Giang, mua bán máy in cũ Hòa Bình, mua bán máy in cũ An Giang, mua bán máy in cũ Vĩnh Phúc, mua bán máy in cũ Tây Ninh, mua bán máy in cũ Thái Nguyên, mua bán máy in cũ Lào Cai, mua bán máy in cũ Nam Định, mua bán máy in cũ Quảng Ngãi, mua bán máy in cũ Bến Tre, mua bán máy in cũ Đắk Nông, mua bán máy in cũ Cà Mau, mua bán máy in cũ Vĩnh Long, mua bán máy in cũ Ninh Bình, mua bán máy in cũ Phú Thọ, mua bán máy in cũ Ninh Thuận, mua bán máy in cũ Phú Yên, mua bán máy in cũ Hà Nam, mua bán máy in cũ Hà Tĩnh, mua bán máy in cũ Đồng Tháp, mua bán máy in cũ Sóc Trăng, mua bán máy in cũ Kon Tum, mua bán máy in cũ Quảng Bình, mua bán máy in cũ Quảng Trị, mua bán máy in cũ Trà Vinh, mua bán máy in cũ Hậu Giang, mua bán máy in cũ Sơn La, mua bán máy in cũ Bạc Liêu, mua bán máy in cũ Yên Bái, mua bán máy in cũ Tuyên Quang, mua bán máy in cũ Điện Biên, mua bán máy in cũ Lai Châu, mua bán máy in cũ Lạng Sơn, mua bán máy in cũ Hà Giang, mua bán máy in cũ Bắc Kạn, mua bán máy in cũ Cao Bằng,
Cài đặt Driver máy in Canon LBP 2900

Cài đặt Driver máy in Canon LBP 2900

Phần mềm máy in canon LBP 2900 - Mua bán máy in cũ giá rẻ có bảo hành.
Driver - Phần mềm máy in a3 CANON LBP 3500

Driver - Phần mềm máy in a3 CANON LBP 3500

Máy in khổ giấy A3.A4. Canon 3500.cũ máy bãi của nhật. Chuyên in bản vẽ bản thiết kế.in sớ in sách. Giấy dày .
Driver - Phần mềm máy in laser A3 Canon LBP3980

Driver - Phần mềm máy in laser A3 Canon LBP3980

Máy in A3 Canon hàng nội địa nhật bản giá rẻ , Đây là những dòng máy in đã qua sử dụng tại Nhật nhưng chất lượng còn rất mới , Các dòng máy in này chạy rất bền và ổn định , Giá lại rẻ
Driver - Phần mềm máy in canon 8630/8620/8610

Driver - Phần mềm máy in canon 8630/8620/8610

MÁY IN LASER A3 CŨ IN BẢN VẼ XÂY DỰNG BẢO HÀNH 6 THÁNG TẬN NƠI!!! Máy in canon 8630/8620/8610 Máy in A3 Canon LBP 3900,3910,3920,3930,3950,3970
 Tìm kiếm
 Support
 Static
  • Online:
    115
  • Today:
    824
  • Past 24h:
    1356
  • All:
    6659822

Back to top