HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 11627

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ
Hotline: 090.393.1415
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: up to 10 km (singlemode) or 550 m (multimode).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4859C

Model

Brand
HP
Model
J4859C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Ports
1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX)
Duplex: full only
Max Distance
2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-10,000 m (single-mode fiber)

Features

Feature
Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu

Dimensions & Weight

Dimensions
2.24" x 0.54" x 0.486"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53928G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)


VI TÍNH ĐẠI MINH TRUNG Co.,Ltd
Tel: (028) 667 55044 / (028) 3514 6525 / 0903931415

itdolozi.com

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: cho thuê máy Photocopy Nông Sơn, cho thuê máy Photocopy Càng Long, cho thuê máy Photocopy Mai Sơn, cho thuê máy Photocopy Văn Yên, cho thuê máy Photocopy Bảo Thắng, cho thuê máy Photocopy Vũng Tàu, cho thuê máy Photocopy Huyện Hoài Đức, cho thuê máy Photocopy Trảng Bom, cho thuê máy Photocopy Dương Minh Châu, cho thuê máy Photocopy Minh Hóa, cho thuê máy Photocopy Rạch Giá, cho thuê máy Photocopy Cửa Lò, cho thuê máy Photocopy Sơn La, cho thuê máy Photocopy Tĩnh Gia, cho thuê máy Photocopy Hoằng Hóa, cho thuê máy Photocopy Huyện Củ Chi, cho thuê máy Photocopy Phú Lương, cho thuê máy Photocopy Đồng Hới, cho thuê máy Photocopy An Khê, cho thuê máy Photocopy Tây Sơn, cho thuê máy Photocopy Sóc Trăng, cho thuê máy Photocopy Văn Bàn, cho thuê máy Photocopy Huyện Thạch Thất, cho thuê máy Photocopy Nghĩa Hành, cho thuê máy Photocopy Ân Thi, cho thuê máy Photocopy Na Hang, cho thuê máy Photocopy Phú Ninh, cho thuê máy Photocopy Hà Quảng, cho thuê máy Photocopy Gò Dầu, cho thuê máy Photocopy Yên Bình, cho thuê máy Photocopy Yên Phong, cho thuê máy Photocopy Bình Minh, cho thuê máy Photocopy Tràng Định, cho thuê máy Photocopy Lâm Bình, cho thuê máy Photocopy Nam Định, cho thuê máy Photocopy Vĩnh Linh, cho thuê máy Photocopy Hiệp Đức, cho thuê máy Photocopy Giang Thành, cho thuê máy Photocopy Nậm Nhùn, cho thuê máy Photocopy Ba Đồn, cho thuê máy Photocopy Huyện Hóc Môn, cho thuê máy Photocopy Hưng Hà, cho thuê máy Photocopy Quận 7, cho thuê máy Photocopy Quận Thanh Xuân, cho thuê máy Photocopy Quế Sơn, cho thuê máy Photocopy Nhơn Trạch, cho thuê máy Photocopy Mỏ Cày Nam, cho thuê máy Photocopy Mỹ Tú, cho thuê máy Photocopy Long Phú, cho thuê máy Photocopy Gò Công Đông, Mua bán máy tính cũ Hồ Chí Minh, Mua bán máy tính cũ Hà Nội, Mua bán máy tính cũ Đà Nẵng, Mua bán máy tính cũ Bình Dương, Mua bán máy tính cũ Đồng Nai, Mua bán máy tính cũ Khánh Hòa, Mua bán máy tính cũ Hải Phòng, Mua bán máy tính cũ Long An, Mua bán máy tính cũ Quảng Nam, Mua bán máy tính cũ Bà Rịa Vũng Tàu, Mua bán máy tính cũ Đắk Lắk, Mua bán máy tính cũ Cần Thơ, Mua bán máy tính cũ Bình Thuận, Mua bán máy tính cũ Lâm Đồng, Mua bán máy tính cũ Thừa Thiên Huế, Mua bán máy tính cũ Kiên Giang, Mua bán máy tính cũ Bắc Ninh, Mua bán máy tính cũ Quảng Ninh, Mua bán máy tính cũ Thanh Hóa, Mua bán máy tính cũ Nghệ An, Mua bán máy tính cũ Hải Dương, Mua bán máy tính cũ Gia Lai, Mua bán máy tính cũ Bình Phước, Mua bán máy tính cũ Hưng Yên, Mua bán máy tính cũ Bình Định, Mua bán máy tính cũ Tiền Giang, Mua bán máy tính cũ Thái Bình, Mua bán máy tính cũ Bắc Giang, Mua bán máy tính cũ Hòa Bình, Mua bán máy tính cũ An Giang, Mua bán máy tính cũ Vĩnh Phúc, Mua bán máy tính cũ Tây Ninh, Mua bán máy tính cũ Thái Nguyên, Mua bán máy tính cũ Lào Cai, Mua bán máy tính cũ Nam Định, Mua bán máy tính cũ Quảng Ngãi, Mua bán máy tính cũ Bến Tre, Mua bán máy tính cũ Đắk Nông, Mua bán máy tính cũ Cà Mau, Mua bán máy tính cũ Vĩnh Long, Mua bán máy tính cũ Ninh Bình, Mua bán máy tính cũ Phú Thọ, Mua bán máy tính cũ Ninh Thuận, Mua bán máy tính cũ Phú Yên, Mua bán máy tính cũ Hà Nam, Mua bán máy tính cũ Hà Tĩnh, Mua bán máy tính cũ Đồng Tháp, Mua bán máy tính cũ Sóc Trăng, Mua bán máy tính cũ Kon Tum, Mua bán máy tính cũ Quảng Bình, Mua bán máy tính cũ Quảng Trị, Mua bán máy tính cũ Trà Vinh, Mua bán máy tính cũ Hậu Giang, Mua bán máy tính cũ Sơn La, Mua bán máy tính cũ Bạc Liêu, Mua bán máy tính cũ Yên Bái, Mua bán máy tính cũ Tuyên Quang, Mua bán máy tính cũ Điện Biên, Mua bán máy tính cũ Lai Châu, Mua bán máy tính cũ Lạng Sơn, Mua bán máy tính cũ Hà Giang, Mua bán máy tính cũ Bắc Kạn, Mua bán máy tính cũ Cao Bằng,
Thu mua laptop cũ giá cao tận nơi uy tín tại Tp HCM 090.393.1415

Thu mua laptop cũ giá cao tận nơi uy tín tại Tp HCM 090.393.1415

Thu mua laptop mới nguyên seal, chưa qua sử dụng, laptop mua trả góp tại thế giới di động, FPT, Viettel với giá cao nhất! Nhận thu mua laptop cũ hỏng, bể nát, không sửa chữa được với giá hợp lý theo linh kiện. Thu mua tất cả các loại laptop hỏng màn, laptop hỏng main, laptop bị đổ nước với giá cao. Thu mua máy tính – laptop các dịch vụ cầm đồ, cơ qua, xí nghiệp, công ty, trường học, tiệm net….không ngại về số lượng. Thu mua máy tính số lượng lớn tận nơi. Thu mua linh kiện laptop: ổ cứng, CPU, RAM, màn hình, pin, sạc…..
thu mua máy tính cũ Tiến Hưng Đồng Xoài Bình Phước

thu mua máy tính cũ Tiến Hưng Đồng Xoài Bình Phước

chuyên chuyên về những ngành thu mua máy tính cũ tại nơi ở Tiến Hưng Đồng Xoài Bình Phước, công ty Đại Minh Trung chuyên thu nhiều máy vi tính cũ như: hp, dell, asus, acer, macbook.., thu mua máy tính cũ Tận nơi ở Tiến Hưng Đồng Xoài Bình Phước uy tín. Quý khách có nhu cầu cần thanh lý máy tính văn phòng tại Tiến Hưng Đồng Xoài Bình Phước, xin vui lòng liên hệ sẽ thu mua số lượng ít hoặc nhiều và có tiền hoa hồng cho người gọi.
Thu mua máy tính cũ Quận Thủ Đức

Thu mua máy tính cũ Quận Thủ Đức

✅ Thu mua laptop Tại Quận Thủ Đức HCM ⭐ Giá cao 10 triệu VND ✅ Thu mua macbook Cũ Tại Quận Thủ Đức ⭐ Giá 20 triệu VND ✅ Thu mua máy tính cũ chính sách giá cao Quận Thủ Đức ⭐ Kiểm tra chất lượng trước ✅ Thu mua laptop hỏng ở Quận Thủ Đức ⭐ Mua toàn bộ link kiện
Thu mua máy tính cũ Quận Bình Thạnh

Thu mua máy tính cũ Quận Bình Thạnh

Vi Tính Đại Minh Trung nhận thu mua may tính cũ, thanh lý máy vi tính các dòng Pentium I, Pentium II, Pentium III, Pentium IV, thu mua may vi tinh cu Celeron, Duo Core, máy tính Core 2 Duo, hoặc các dòng cao cấp hơn core i3, i5, i5,… Thu mua máy tính cũ chạy CPU AMD.
Laptop không kết nối được với máy in

Laptop không kết nối được với máy in

Nếu bạn đang gặp vấn đề laptop không kết nối được với máy in thì hãy tham khảo ngay bài viết này để có cách khắc phục kịp thời, nhanh chóng nhé!
Laptop bị nóng

Laptop bị nóng

Laptop bị nóng do nhiều nguyên nhân tác động. Nếu để lỗi này diễn ra liên tục sẽ gây anh hưởng đến laptop. Để khắc phục lỗi, xem ngay bài viết này nhé!
Có nên thay ổ SSD cho laptop?

Có nên thay ổ SSD cho laptop?

Bài viết cung cấp thông tin chi tiết về ổ cứng SSD, khi nào nên thay ổ SSD cho laptop và cách chọn lựa ổ cứng SSD phù hợp với nhu cầu, mục đích sử dụng.
Ram laptop là gì?

Ram laptop là gì?

RAM laptop là gì? Cấu tạo, ý nghĩa và các chỉ số của RAM như thế nào? Dung lượng bao nhiêu là đủ?... Xem ngay bài viết này để có câu trả lời nhé!
Cài đặt Driver máy in Canon LBP 2900

Cài đặt Driver máy in Canon LBP 2900

Phần mềm máy in canon LBP 2900 - Mua bán máy in cũ giá rẻ có bảo hành.
Driver - Phần mềm máy in a3 CANON LBP 3500

Driver - Phần mềm máy in a3 CANON LBP 3500

Máy in khổ giấy A3.A4. Canon 3500.cũ máy bãi của nhật. Chuyên in bản vẽ bản thiết kế.in sớ in sách. Giấy dày .
Driver - Phần mềm máy in laser A3 Canon LBP3980

Driver - Phần mềm máy in laser A3 Canon LBP3980

Máy in A3 Canon hàng nội địa nhật bản giá rẻ , Đây là những dòng máy in đã qua sử dụng tại Nhật nhưng chất lượng còn rất mới , Các dòng máy in này chạy rất bền và ổn định , Giá lại rẻ
 Tìm kiếm
 Support
Tư vấn mực in
Tư vấn máy tính
Tư vấn máy in
Tư vấn máy in
Tư vấn máy in
Tư vấn mực in
 Static
  • Online:
    179
  • Today:
    962
  • Past 24h:
    2588
  • All:
    30091773

!--Start of Tawk.to Script-->