HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 11627

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ
Hotline: 090.393.1415
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: up to 10 km (singlemode) or 550 m (multimode).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4859C

Model

Brand
HP
Model
J4859C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Ports
1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX)
Duplex: full only
Max Distance
2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-10,000 m (single-mode fiber)

Features

Feature
Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu

Dimensions & Weight

Dimensions
2.24" x 0.54" x 0.486"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53928G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)


Linh Kiện Máy In - Hộp Mực Máy in - Máy In Cũ - Máy In Mới - Dịch Vụ
CÔNG TY MỰC IN ĐẠI MINH TRUNG Co.,Ltd
Tel: (028) 667 55044 / (028) 3514 6525 / 0933.993.274

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: cho thuê máy Photocopy Tân Thành, cho thuê máy Photocopy Lạng Sơn, cho thuê máy Photocopy Quảng Trị, cho thuê máy Photocopy Hòa Bình, cho thuê máy Photocopy Văn Lâm, cho thuê máy Photocopy Nông Cống, cho thuê máy Photocopy Lâm Bình, cho thuê máy Photocopy Lệ Thủy, cho thuê máy Photocopy Lạc Thủy, cho thuê máy Photocopy Bình Dương, cho thuê máy Photocopy Nam Trực, cho thuê máy Photocopy Mỏ Cày Nam, cho thuê máy Photocopy Lang Chánh, cho thuê máy Photocopy Lâm Đồng, cho thuê máy Photocopy Tuy Phước, cho thuê máy Photocopy Mường Nhé, cho thuê máy Photocopy Tủa Chùa, cho thuê máy Photocopy Mù Căng Chải, cho thuê máy Photocopy Bắc Yên, cho thuê máy Photocopy Quản Bạ, cho thuê máy Photocopy Thanh Bình, cho thuê máy Photocopy Hạ Long, cho thuê máy Photocopy Thủ Dầu Một, cho thuê máy Photocopy Hòa Bình, cho thuê máy Photocopy Cù Lao Dung, cho thuê máy Photocopy Cái Nước, cho thuê máy Photocopy Huyện Gia Lâm, cho thuê máy Photocopy Sình Hồ, cho thuê máy Photocopy Quỳnh Lưu, cho thuê máy Photocopy Tuy Hòa, cho thuê máy Photocopy Sốp Cộp, cho thuê máy Photocopy Cẩm Mỹ, cho thuê máy Photocopy Hậu Lộc, cho thuê máy Photocopy Nam Đông, cho thuê máy Photocopy Phong Điền, cho thuê máy Photocopy Quận Long Biên, cho thuê máy Photocopy Tiền Hải, cho thuê máy Photocopy Giồng Riềng, cho thuê máy Photocopy Bát Xát, cho thuê máy Photocopy Tam Bình, cho thuê máy Photocopy Phan Rang, cho thuê máy Photocopy Kiến Xương, cho thuê máy Photocopy Ba Bể, cho thuê máy Photocopy Vĩnh Lộc, cho thuê máy Photocopy Quảng Trạch, cho thuê máy Photocopy Lập Thạch, cho thuê máy Photocopy Khánh Hòa, cho thuê máy Photocopy Hương Khê, cho thuê máy Photocopy Mường Chà, cho thuê máy Photocopy Giá Rai, máy in cũ Hồ Chí Minh, máy in cũ Hà Nội, máy in cũ Đà Nẵng, máy in cũ Bình Dương, máy in cũ Đồng Nai, máy in cũ Khánh Hòa, máy in cũ Hải Phòng, máy in cũ Long An, máy in cũ Quảng Nam, máy in cũ Bà Rịa Vũng Tàu, máy in cũ Đắk Lắk, máy in cũ Cần Thơ, máy in cũ Bình Thuận, máy in cũ Lâm Đồng, máy in cũ Thừa Thiên Huế, máy in cũ Kiên Giang, máy in cũ Bắc Ninh, máy in cũ Quảng Ninh, máy in cũ Thanh Hóa, máy in cũ Nghệ An, máy in cũ Hải Dương, máy in cũ Gia Lai, máy in cũ Bình Phước, máy in cũ Hưng Yên, máy in cũ Bình Định, máy in cũ Tiền Giang, máy in cũ Thái Bình, máy in cũ Bắc Giang, máy in cũ Hòa Bình, máy in cũ An Giang, máy in cũ Vĩnh Phúc, máy in cũ Tây Ninh, máy in cũ Thái Nguyên, máy in cũ Lào Cai, máy in cũ Nam Định, máy in cũ Quảng Ngãi, máy in cũ Bến Tre, máy in cũ Đắk Nông, máy in cũ Cà Mau, máy in cũ Vĩnh Long, máy in cũ Ninh Bình, máy in cũ Phú Thọ, máy in cũ Ninh Thuận, máy in cũ Phú Yên, máy in cũ Hà Nam, máy in cũ Hà Tĩnh, máy in cũ Đồng Tháp, máy in cũ Sóc Trăng, máy in cũ Kon Tum, máy in cũ Quảng Bình, máy in cũ Quảng Trị, máy in cũ Trà Vinh, máy in cũ Hậu Giang, máy in cũ Sơn La, máy in cũ Bạc Liêu, máy in cũ Yên Bái, máy in cũ Tuyên Quang, máy in cũ Điện Biên, máy in cũ Lai Châu, máy in cũ Lạng Sơn, máy in cũ Hà Giang, máy in cũ Bắc Kạn, máy in cũ Cao Bằng,
 Tìm kiếm
 Support
 Static
  • Online:
    97
  • Today:
    266
  • Past 24h:
    271
  • All:
    3264782

Back to top